Shaiya Glacial
Bạn phải đăng nhập mới thấy được nội dụng của forum !!

Join the forum, it's quick and easy

Shaiya Glacial
Bạn phải đăng nhập mới thấy được nội dụng của forum !!
Shaiya Glacial
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server

3 posters

Go down

Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server Empty Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server

Bài gửi by Quan123 Mon Aug 02, 2010 9:54 am

Admin cần có 1 bài hướng dẫn về cách sử dụng wippien đề mọi người có thể dễ dàng sử dụng hơn.
Thông tin về server này thế nào mình cẫn chưa biết rõ. Server có những điểm thu hút nào ko?( tỉ lệ rate hay tính năng gì dặc biệt hay ko !???? )

Quan123
Mem mới
Mem mới

Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server Empty Re: Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server

Bài gửi by Glacial Mon Aug 02, 2010 10:12 am

Quan123 đã viết:Admin cần có 1 bài hướng dẫn về cách sử dụng wippien đề mọi người có thể dễ dàng sử dụng hơn.
Thông tin về server này thế nào mình cẫn chưa biết rõ. Server có những điểm thu hút nào ko?( tỉ lệ rate hay tính năng gì dặc biệt hay ko !???? )
Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến ... mình sẽ triển khai ngay cái này !!
Glacial
Glacial
WebMaster
WebMaster

http://cskjdfwe.omgforum.net

Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server Empty Re: Mình cần chút ít hướng dẫn và thông tin về server

Bài gửi by gacon234 Fri Aug 06, 2010 4:19 pm

Mình xin trả lời hộ bạn Glacial. Vì đây là server WAR CT2 nên mấy vấn đề về rate, exp chả có gì quan trọng cả. Cashshop thì free hết rồi. Bạn cứ vào chơi thử sẽ rõ. Kill 1 Mob là up lvl 30 - chỉ việc Op ngọc là đi War thui. Hi. Cười nhe răng

gacon234
Mem mới
Mem mới

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics